เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
ช่องทางสำรองครับ อย่าลืมแอ๊ดเข้ากลุ่มกันไว้ด้วยนะ >> http://www.facebook.com/groups/HondaMobilioClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องเปลี่ยนฟิล์มบานหน้าหน่อยครับ  (อ่าน 2612 ครั้ง)

ออฟไลน์ boichi

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 3022
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: นัส
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
ตอนนี้ติด fxr20 เป็นบานหน้า แล้วแฟนมาขับเค้าไม่ชอบเข้มๆ เลยกะว่าจะเปลี่ยนเป็นฟิล์มใสให้ เลยมาถามดูหน่อยครับ ระหว่าง 3m crystalline c40 กับ vkool vk40 ตัวไหนกันร้อนดี ขับสบายตากว่ากันครับ

ออฟไลน์ don_esmo

• *
  • สมาชิก ID: 3066
  • จังหวัด: สมุทรสาคร
  • ชื่อเล่น: Don
ส่วนตัวใช้คริสตันไลน์ครับ เพราะว่าใช้เนวิเกเตอร์กับ easypass ร่วมด้วย ตัว vk จะขวางสัญญาณ แต่เท่าที่ใช้คริสตันไลน์มาก็โอเคเลยครับ ทัศนวิสัยดี ราคาไม่ได้โหดร้ายมาก ถ้าบานเดียวน่าจะราวๆ 7-8 พัน

ออฟไลน์ charandb

• No.108
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1424
  • พลังน้ำใจ : 4
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: charandb
เย็นดีไม่ร้อนใช่ไหมครับ
ตอนนี้ฟิมแถมสามเอ็มหน้า60ข้าง70แสบร้อนครับ

ออฟไลน์ Warachai

• No.204
  • สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1886
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: Warachai
  • NO.204
เย็นดีไม่ร้อนใช่ไหมครับ
ตอนนี้ฟิมแถมสามเอ็มหน้า60ข้าง70แสบร้อนครับ

ของผม 3m ของผมหน้า60 รอบคัน80 เอาอยู่นะ... แต่กลางคืนถ้ามือใหม่ไม่แนะนำครับ

อ้างจาก: boichi link=topic=1423.msg38059#msg38059
date=1447082378
ตอนนี้ติด fxr20 เป็นบานหน้า แล้วแฟนมาขับเค้าไม่ชอบเข้มๆ เลยกะว่าจะเปลี่ยนเป็นฟิล์มใสให้ เลยมาถามดูหน่อยครับ ระหว่าง 3m crystalline c40 กับ vkool vk40 ตัวไหนกันร้อนดี ขับสบายตากว่ากันครับ
คันเก่าผมรอบคัน HI KOOL 60% (เบอร์ R60 สีชา) ถ้าจำเบอรำไม่ผิด... ใส่กว่า 3M (fxr20)ครับ.... กันร้อนเอาอยู่ครับ

ออฟไลน์ boichi

• *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 3022
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: นัส
ขอบคุณทุกความเห็นมากครับ เดี๋ยวจะลองพิจารณาดูอีกที พอดีแฟนอยากได้ฟิล์มใสด้วย ลองไปดู hicool มารู้สึกจะเป็นแบบปรอทใช่ไหมครับ มันสะท้อนมากรึเปล่าตัวนี้

• No.204
  • NO.204
ขอบคุณทุกความเห็นมากครับ เดี๋ยวจะลองพิจารณาดูอีกที พอดีแฟนอยากได้ฟิล์มใสด้วย ลองไปดู hicool มารู้สึกจะเป็นแบบปรอทใช่ไหมครับ มันสะท้อนมากรึเปล่าตัวนี้
ปรอทไม่เข้มครับ ถ้าอ่อนหน่อยเบอร์ R70 ครับ

ออฟไลน์ NakhunR

• No.362
  • *
  • สมาชิก ID: 3132
  • จังหวัด: กรุงสุโขทัย
  • ชื่อเล่น: ปลาวาฬ
ถามเพิ่มครับ ของผม ศูนย์ให้รอบคัน 60
แต่อยากได้3บานหลัง80
ไปติดเพิ่มนี่ ร้านจะคิดราคายังไงครับ

• No.204
  • NO.204
ถามเพิ่มครับ ของผม ศูนย์ให้รอบคัน 60
แต่อยากได้3บานหลัง80
ไปติดเพิ่มนี่ ร้านจะคิดราคายังไงครับ

ถ้ายังไม่ได้รับรถ ติดต่อเซลล์ติดให้เลยครับ ต่อรองคงไม่มีค่าใช้จ่าย

Tags: