มุมตกแต่งรถ - Modify Zone > ระบบภาพและเสียง,GPS

ร้านที่รับปลดล๊อคจอ

(1/2) > >>

mathmodel:
ขอทำที่ไม่ต้องตัด ไม่เสียประกัน ราคาประหยัดหน่อยครับ

ponlop:
ทำเองครับแค่ดึงปลั๊กออกตัวเดียวข้างหลังวิทยุลองดูในกระทุ้เก่ามีรูปพร้อมไม่ต้องเสียตัง

poopoony:
ถอดเก๊ะ หรือมุดไปใต้เก๊ะฝั่งคนนั่ง หาไฟฉายส่องหลังเครื่องเสียง แล้วดึงปลั๊กในรูปออกเลยครับ ง่ายๆ

mathmodel:
ขอบคุณครับ แปลว่า เราดึงปลั๊กตัวสีเทาเข้มออกมาจากตัวเครื่อง แล้วปล่อยห้อยไว้ใช่ไหมครับ รูปกลางที่เห็นคือส่องจากด้านล่าง จากรูปได้ถอดเก๊ะไหมครับ หรือมองจากล่างเก๊ะเลย ตัวนี้ที่ถอดออกมันทำหน้าที่อะไรครับ

music bird:
วิธีปลดล็อคหน้าจอ mobilio แบบง่ายๆครับไม่ต้องรื้อไม่ต้องถอดครับเริ่มเลยครับ กด DSP+เปิดเคื่องพร้อมกันจนได้ยิยเสียงติ๊ด จะเป็นปิดการใช้งาน กดแบบเดิมอีกครั้งจะเป็นเปิดการใช้งาน แค่นี้ครับง่ายมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version