เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
ช่องทางสำรองครับ อย่าลืมแอ๊ดเข้ากลุ่มกันไว้ด้วยนะ >> http://www.facebook.com/groups/HondaMobilioClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: ให้ผีดีกว่า ! เฮียเนฟ เผยเหตุผลที่ เชลซี ไม่ควรซื้อ ลูกากู  (อ่าน 288 ครั้ง)

ออฟไลน์ chain456

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 4555
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: chain
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

​แกรี เนวิลล์ ตำนานนักเตะ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด เชื่อว่า เชลซี ไม่ควรซื้อ โรเมลู ลูกากู ผู้นำดาวซัลโว พรีเมียร์ลีก จาก เอฟเวอร์ตัน เข้าทีมทั้งๆ ที่ยังมี ดีเอโก คอสตา อยู่

โดย ลูกากู ได้ตกเป็นข่าวอย่างหนักว่าต้องการกลับไปเล่นให้ เชลซี ขณะที่ก็มีความสนใจจาก ปีศาจแดง ต่อสไตร์เกอร์ทีมชาติเบลเยียมรายนี้เข้ามาในช่วงเวลาเดียวกันด้วย

"คอนเต คิดที่จะเสริมทัพเพื่อมาสนับสนุนและช่วยดึงความสามารถของนักเตะด้วยกันออกมาแบบนั้นหรือเปล่า?" เนวิลล์ กล่าว

"แต่หาก ลูกากู เข้ามาโดยที่ คอสตา ยังอยู่ มันก็จะเกิดความตึงเครียดขึ้นแน่นอน แล้วพวกเขาจะรับมือกับเรื่องแบบนี้ในห้องแต่งตัวไหวหรือ?"

"ผมคิดว่ามันจำเป็นต้องมีการทบทวนเกี่ยวกับนักเตะที่ซื้อว่าจะดึงเข้ามาเป็นตัวจริงหรือแค่กำลังเสริมเท่านั้น? ก่อนดีกว่า"
ติดตามรับทีเด็ดบอลแม่นๆได้ที่เว็บนี้ http://www.tded352.com

• *
ขอบคุณครับเนื้อหาดีๆ.กำลังติดตาม
www.dublinfarmsltd.com
www.brocksingleton.com
www.parsunbg.com

• *
ขอบคุณครับเนื้อหาดีๆ.กำลังติดตาม
www.cabuzel.net
www.noclegiszczyrk.net
www.bodymindspirit-cyprus.com

ออฟไลน์ walinthon99

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 4860
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: ร๊อป
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
อยากเล่นพนันออนไลน์เเนะนำครับ