เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
ช่องทางสำรองครับ อย่าลืมแอ๊ดเข้ากลุ่มกันไว้ด้วยนะ >> http://www.facebook.com/groups/HondaMobilioClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: Mobilio 2017 V เปลี่ยนเครื่องเสียงใส่อะไรได้บ้าง  (อ่าน 336 ครั้ง)

ออฟไลน์ redsox

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 4582
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: redsox
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
กำลังจะออก Mobilio 2017 ตัว V แต่อยากเปลี่ยนเครื่องเสียง ไม่ทราบว่าบล็อกใส่ตัวไหนได้บ้างครับ หรือว่ามีตัวแนะนำบ้างไหมครับ

ออฟไลน์ wittaya8

• *
  • สมาชิก ID: 4481
  • จังหวัด: bangkok
  • ชื่อเล่น: witt8
เครื่องเสียงในรุ่น V ถ้าซื้อมาติดเองแนะนำเป็นขนาด 2 din
android, gps ram 1-2 gb ราคา 3-6 พันบาท ค่าติดตั้ง 500 บาท และมีกล้องมองหลังตอนถอยรถ

ออฟไลน์ redsox

• *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 4582
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: redsox
Re: Mobilio 2017 V เปลี่ยนเครื่องเสียงใส่อะไรได้บ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 มิ.ย. 2017, 19:24:45 »
ขอบคุณครับ ;)

ออฟไลน์ sakireen

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 4567
  • จังหวัด: อ่างทอง
  • ชื่อเล่น: Mo
Re: Mobilio 2017 V เปลี่ยนเครื่องเสียงใส่อะไรได้บ้าง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 มิ.ย. 2017, 09:39:05 »
มีตัวไหนแนะนำ น่าใช้ไหมครับ
 :D

Tags: