เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
ช่องทางสำรองครับ อย่าลืมแอ๊ดเข้ากลุ่มกันไว้ด้วยนะ >> http://www.facebook.com/groups/HondaMobilioClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: โมบิขาวบ้านๆ ฝากตัวด้วยค่ะ  (อ่าน 503 ครั้ง)

ออฟไลน์ chingy

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 4665
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: ชิง
    • รางวัลและกิจกรรม
โมบิขาวบ้านๆ ฝากตัวด้วยค่ะ
« เมื่อ: 12 มิ.ย. 2017, 16:41:20 »
 Share 
 :emo_040:
ขับน้องโมบิมาสองปีกว่าแล้วค่ะ เพิ่งจะมาเข้าร่วม
เมื่อก่อนอยู่วีออสคลับ ตอนนี้ขอย้ายค่ายมาโมบิคลับ นะคะ ขอเป็นสมาชิกด้วยคน

รถไม่แต่งค่ะ ก็เป็นแค่เด็กบ้าน บ้าน

ออฟไลน์ Taweepat

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 4393
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Yai
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ
Re: โมบิขาวบ้านๆ ฝากตัวด้วยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 มิ.ย. 2017, 22:20:29 »
 :emo_102:ดีครับ

ออฟไลน์ Taweepat

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 4393
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Yai
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ
Re: โมบิขาวบ้านๆ ฝากตัวด้วยค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 มิ.ย. 2017, 22:27:42 »
ผมยังไม่ได้รถเลยครับ รอรับรถปลายเดือนนี้ครับ รุ่น2017  รอมา 2เดือนแล้ว
 8)

ออฟไลน์ zotemotion

• No.172
  • สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1830
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: chonburi
  • ชื่อเล่น: Note
  • รู้อะไรไม่เท่า.. รู้งี้...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ส.ค. 2017, 13:04:13 »
คันนี้ไม่แต่งก็ถือว่าวิ่งดีอยู่ครับ :emo_051:

Tags: