เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
ช่องทางสำรองครับ อย่าลืมแอ๊ดเข้ากลุ่มกันไว้ด้วยนะ >> http://www.facebook.com/groups/HondaMobilioClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาเบรค และ เสียงในห้องโดยสาร  (อ่าน 872 ครั้ง)

ออฟไลน์ eak7811

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 2491
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: eak
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
สอบถามครับ mobilio ปี 15   อาการคือ
1. มีเสียง วี๊ดๆ เข้ามาในห้องโดยสาร น่าจะมาจากห้องเครื่อง ทะลุเข้ามาห้อง โดยสาร แต่ไม่ได้เป็นทุกครั้ง  กลัวไปที่ศูนย์แล้วจะไม่เจอ มีใครเป็นบ้างครับ เกิดจากอะไรครับ
2. เบรคจับลึกกว่าเดิม หลังจาก ลุยน้ำ อาทิตย์หน้า จะเข้าศูนย์ ต้องกดเหยียบเบรคลึกกว่าเดิม บางครั้งก็ มากเกินจนหัวทิ่ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มิ.ย. 2018, 19:32:57 โดย eak7811 »

Tags: