เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
ช่องทางสำรองครับ อย่าลืมแอ๊ดเข้ากลุ่มกันไว้ด้วยนะ >> http://www.facebook.com/groups/HondaMobilioClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: 29 พ.ย. 57 อช.ทองผาภูมิ  (อ่าน 5050 ครั้ง)

ออฟไลน์ tzm

• No.102
  • สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1118
  • พลังน้ำใจ : 7
  • จังหวัด: นนท์
  • ชื่อเล่น: TZM
    • รางวัลและกิจกรรม
29 พ.ย. 57 อช.ทองผาภูมิ
« เมื่อ: 23 พ.ย. 2014, 21:22:55 »
 Share 
เสาร์ 29 พ.ย. 57 จะไปนอนกางเต้นท์  สูดอากาศบริสุทธิ์ที่ อช.ทองผาภูมิ จังหวัดกาญจนบุรีครับ ท่านใดว่างๆ เชิญครับ ผมไปแค่ สามคนพ่อแม่ลูกครับ

ออฟไลน์ poopoony

• No.011
  • ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • สมาชิก 300 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 629
  • พลังน้ำใจ : 35
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: poopoony
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
Re: 29 พ.ย. 57 อช.ทองผาภูมิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 พ.ย. 2014, 22:56:20 »
 :emo_090: น่าสนุกดีจังเลยนะครับ เอารูปมาฝากด้วยนะครับผม

ออฟไลน์ pomcy

• No.024
  • สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 931
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: ป้อม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 พ.ย. 2014, 09:49:52 »
เสาร์ 29 พ.ย. 57 จะไปนอนกางเต้นท์  สูดอากาศบริสุทธิ์ที่ อช.ทองผาภูมิ จังหวัดกาญจนบุรีครับ ท่านใดว่างๆ เชิญครับ ผมไปแค่ สามคนพ่อแม่ลูกครับ
น่าไปจัง เสาร์ที่ 29 พ.ย  ผมไปปากช่องครับ หมดฝนแล้วต้องไปรดน้ำต้นไม้หน่อย ช่วงนี้ต่างจังหวัดอากาศเย็นแล้ว ต้องรีบออกไปพักผ่อน ปลายปีรถคงออกไปพักผ่อนกันเยอะ ติดอีกแน่ๆ ขอให้สนุกนะครับ

ออฟไลน์ Honda Mobilio

• No.000
  • Administrator
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Admin
    • Honda Mobilio
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกกลุ่ม V.I.P. ที่ร่วมประมูลสติ๊กเกอร์เลขสวย หรือร่วมบริจาคให้กับคลับ สมาชิกคลับรุ่น 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 พ.ย. 2014, 22:55:56 »
ผมอยากไปแก่งกระจานอีกรอบอ่ะครับ กางเต้นท์นอน ล้อมวงปิ้งย่าง เช้าขึ้นเขาพะเนินทุ่งชมทะเลหมอก

:emo_103:
ช่องทางสำรองครับ อย่าลืมแอ๊ดเข้ากลุ่มกันไว้ด้วยนะ >> http://www.facebook.com/groups/HondaMobilioClubThailand/

ออฟไลน์ poopoony

• No.011
  • ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • สมาชิก 300 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 629
  • พลังน้ำใจ : 35
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: poopoony
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 พ.ย. 2014, 23:19:00 »
ผมอยากไปแก่งกระจานอีกรอบอ่ะครับ กางเต้นท์นอน ล้อมวงปิ้งย่าง เช้าขึ้นเขาพะเนินทุ่งชมทะเลหมอก

น่าสนุกนะครับ แต่น้องโมไม่น่าขึ้นพะเนินทุ่งไหวนะครับ สงสารรถ

ออฟไลน์ Honda Mobilio

• No.000
  • Administrator
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Admin
    • Honda Mobilio
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกกลุ่ม V.I.P. ที่ร่วมประมูลสติ๊กเกอร์เลขสวย หรือร่วมบริจาคให้กับคลับ สมาชิกคลับรุ่น 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 พ.ย. 2014, 23:46:28 »

น่าสนุกนะครับ แต่น้องโมไม่น่าขึ้นพะเนินทุ่งไหวนะครับ สงสารรถ

จอดไว้ข้างล่างครับ แล้วนั่งรถขึ้นไป เพราะขึ้นได้เฉพาะรถกระบะกับ 4WD

ออฟไลน์ pomcy

• No.024
  • สมาชิก ID: 931
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: ป้อม
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 พ.ย. 2014, 10:26:01 »

ของผมมีไปสัมมนา ที่แก่งกระจาน ช่วง 5-6 มีนาคม ปีหน้าอะครับ  แต่ก่อนหน้านี้เคยขึ้นไปเที่ยวมาครั้งนึงแล้ว สวยดีครับ

ออฟไลน์ tzm

• No.102
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1118
  • พลังน้ำใจ : 7
  • จังหวัด: นนท์
  • ชื่อเล่น: TZM
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 พ.ย. 2014, 21:52:28 »
กลับมาแล้วครับ มาพร้อมการทำรายสถิติ

ออฟไลน์ Tum_Ning

• สมาชิก ID: 828
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: Rayong
  • ชื่อเล่น: ตั้ม
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 01 ธ.ค. 2014, 09:56:37 »
 C:-) รอชม คับ

ออฟไลน์ threety

• No.059
  • สมาชิก ID: 803
  • จังหวัด: นครศรีธรรมราช
  • ชื่อเล่น: ตรี
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01 ธ.ค. 2014, 11:19:08 »
กลับมาแล้วครับ มาพร้อมการทำรายสถิติ
สวยงามมากๆ

ออฟไลน์ เพลินพุง

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 6850
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: บ๊อบ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 30 เม.ย. 2019, 13:25:55 »
กระดานข่าวสาร (อังกฤษ: web board, webboard) เป็นรูปแบบของเว็บที่ใช้ในการแลกบทสำหรับพูด การพูดคุยกัน การอภิปรายในสังคมออนไลน์ เว้นเสียแต่ชื่อกระดานสนทนาแล้ว ยังมีเรียกกันหลายชื่อไม่ว่าgclub123 กระดานสนทนา เว็บบอร์ด กระดานสนทนาอิเล็กทรอนิกส์ กระดานข่าว กระดานข่าวออนไลน์ ฟอรัม เว็บไซต์ฟอรัม เมสเซจบอร์ด บุลลิทินกระดาน ดิสคัชชันกระดาน อื่นๆอีกมากมาย หรือเรียกอย่างสั้นว่า กระดาน ก็มี

Tags: