เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
ช่องทางสำรองครับ อย่าลืมแอ๊ดเข้ากลุ่มกันไว้ด้วยนะ >> http://www.facebook.com/groups/HondaMobilioClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: หลังปีใหม่ 2558 เลี้ยงสังสรรค์กันดีไหมค่ะ  (อ่าน 1969 ครั้ง)

ออฟไลน์ หวานเจี๊ยบ

• No.119
  • สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1173
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: หวานเจี๊ยบ
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
ขออนุญาติแจ้งคณะทีมงาน Mobilio Club.com นะค่ะ  ทางคลับน่าจะจัดเลี้ยงสังสรรค์กันสักครั้งดีไหมค่ะ...คือว่าเป็นการพบปะกันอย่างเป็นทางการ..ได้ทำความรู้จักเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ และแลกเปลี่ยนทัศนคติของการใช้รถ..ฝากทีมงาน Mobilio Club.com ด้วยนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ธ.ค. 2014, 16:16:54 โดย มุกกะน้ำมนต์ »

ออฟไลน์ ชวลิต โชติ

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 787
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: Peter
Re: หลังปีใหม่ 2558 เลี้ยงสังสรรค์กันดีไหมค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ธ.ค. 2014, 10:15:49 »
เห็นด้วย Meeting Club ผมขอเสนอใกล้ ๆ กรุงเทพ
ที่ดูนกนางนวลที่ ตากอากาศบางปูครับ แล้วต่อด้วย เมืองโบราณ ซึ่งอยู่ใกล้ ๆ กัน
และยังมี ค่ายริมขอบฟ้าเมืองโบราณที่ติด ๆ กัน มีที่่สำหรับทำกิจกรรม
มากมายเลยครับ ธรรมชาติสุด ๆ พอเย็น ๆ ก็ไปทานอาหารทะเลต่อที่
บางแสน2 ที่ถูกถัดออกไปไม่ไกล

• No.119
Re: หลังปีใหม่ 2558 เลี้ยงสังสรรค์กันดีไหมค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 ม.ค. 2015, 15:34:54 »
เห็นด้วย Meeting Club ผมขอเสนอใกล้ ๆ กรุงเทพ
ที่ดูนกนางนวลที่ ตากอากาศบางปูครับ แล้วต่อด้วย เมืองโบราณ ซึ่งอยู่ใกล้ ๆ กัน
และยังมี ค่ายริมขอบฟ้าเมืองโบราณที่ติด ๆ กัน มีที่่สำหรับทำกิจกรรม
มากมายเลยครับ ธรรมชาติสุด ๆ พอเย็น ๆ ก็ไปทานอาหารทะเลต่อที่
บางแสน2 ที่ถูกถัดออกไปไม่ไกล

เห็นด้วยเช่นกันค่ะ...ถ้าสมาชิกท่านใดมีความคิดเห็นหรือจะเสนอเป็นที่ไหน  แจ้งในกระทู้ได้เลยค่ะ

ออฟไลน์ teemteem

• No.155
  • สมาชิก ID: 1627
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: นครปฐม,ราชบุรี,ลำปาง
  • ชื่อเล่น: ทีม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ม.ค. 2015, 23:22:47 »
 :)ถ้าแจ้งวันด้วยจะดีมากคับจะได้วางแผนวันหยุด

• No.119
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 ม.ค. 2015, 11:13:01 »
เท่าที่ได้พูดคุยกับสมาชิกหลายๆ ท่าน น่าจะเป็นต้นเดือน พ.ค.58 ก่อนเด็กๆ เปิดเทอม์..ช่วงนี้อาจจะเป็นการพบปะสังสรรค์นอกรอบไปก่อนอ่ะค่ะ..

ออฟไลน์ bonitacars

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 4476
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: โบว์
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 เม.ย. 2017, 20:13:13 »
ค่ะ

Tags: