เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
ช่องทางสำรองครับ อย่าลืมแอ๊ดเข้ากลุ่มกันไว้ด้วยนะ >> http://www.facebook.com/groups/HondaMobilioClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: โทรออกจากเครื่องเสียงติดรถ บลูทูธ  (อ่าน 1313 ครั้ง)

ออฟไลน์ teetun

• No.118
  • สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 739
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: Ton
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
เลือกโหมด บลูทูธแล้ว เล่นได้แต่เพลงครับ อยากทราบว่าสามารถใช้โทรออกจาก หน้าจอสัมผัสได้เลยหรือเปล่าครับ เพราะเวลามีสายเข้าเห็นมีปุ่มกดเลขแต่เป็นสีจางๆครับ *ผมซิ้งค์จาก android นะครับ ios ยังไม่เคยลอง(ไม่มีครับ 8))

ออฟไลน์ Warachai

• No.204
  • สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1886
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: Warachai
  • NO.204
Re: โทรออกจากเครื่องเสียงติดรถ บลูทูธ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 เม.ย. 2015, 21:12:12 »
บลูทูธใช้ได้ครับ....โทรออก-รับสายได้ปกติ แถมยังหาเบอร์โทรที่เมมไว้ได้อีกครับ
ลองศึกษาคู่มือดูครับ
1.เบื้องต้นต้องเปิดบลูทูธที่วิทยุ
2.เปิดบลูทูธที่โทรศัพท์ แล้วค้นหา
3.พอเจอแล้วให้กดจับคู่ ทั้งวิทยุ และโทรศัพท์
4.อันเป็นใช้ได้ครับ

ออฟไลน์ teetun

• No.118
  • สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 739
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: Ton
Re: โทรออกจากเครื่องเสียงติดรถ บลูทูธ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 เม.ย. 2015, 21:51:48 »
ขอบคุณครับเดี๋ยวลองดูอีกที  :-\

ออฟไลน์ annnutie

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 2009
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: Bkk.
  • ชื่อเล่น: Amily
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 เม.ย. 2015, 14:37:04 »
อย่าลืม Sync Contacts ด้วยนะคะ

ออฟไลน์ zotemotion

• No.172
  • สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1830
  • จังหวัด: chonburi
  • ชื่อเล่น: Note
  • รู้อะไรไม่เท่า.. รู้งี้...
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 เม.ย. 2015, 14:47:23 »
ทำเสดก็ตะโกนคุยในรถได้เลยครับ  :emo_107:

Tags: